Tin đăng đã hết hạn.

Bán khách sạn 4 sao đường Bãi Dương - phường Bắc Nha Trang

Ngày đăng: 21/09/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/21
Mô tả tin đăng

Bán khách sạn 4 sao đường Bãi Dương - phường Bắc Nha Trang, có sổ, làm việc với chính chủ. - Diện tích: 537,8 m². Ngang: 21,38m. - DTSD: 9753,8 m². - Pháp lý: Sổ hồng chứng nhận QSDĐ. - Kết cấu: + tầng hầm. + Tầng 1 lễ tân. + Tầng 2 phòng làm việc. + Tầng 3: Karaoke và hội nghị. + Tầng 4 nhà hàng. + Tầng 5 - 19: 182 phòng. + Tầng 20 có 6 căn hộ. + Tầng 21 hồ bơi và phòng tập ghim. - Vị trí: Cách đường Phạm Văn Đồng 150m, cách bãi tắm Hòn Chồng khoảng 150m, khu vực kinh doanh sầm uất, vị trí đắc địa... Khách sạn quy mô lớn, pháp lý sạch, sở hữu lâu dài hiếm có trên thị trường. Vừa khai thác kinh doanh, vừa mang lại giá trị tài sản bền vững theo thời gian. Giá bán: 210 tỷ. Liên hệ: 0962052577 Vũ Hiệp. (Chính chủ thiện chí, sẵn sàng hợp tác cùng anh/chị môi giới).

Xem thêm

Liên hệ:

096 205 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 21,38m
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

210 tỷ

537.8 m²
390,48 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Bãi Dương, P. Vĩnh Hải, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
VH

Vũ Đình Hiệp

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán khách sạn 4 sao đường Bãi Dương - phường Bắc Nha Trang - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.