Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt tiền nguyễn thiện thuật, trung tâm phố tây, gần đường ntmk, gần biển

Ngày đăng: 16/09/2025

6.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

BÁN NHÀ MẶT TIỀN NGUYỄN THIỆN THUẬT, GẦN NGÃ TƯ VỚI NGUYỄN THỊ MINH KHAI - Vị trí: mặt tiền đường Nguyễn Thiện Thuật rộng 20 mét + Trung tâm khu phố Tây, thuộc Phường Lộc Thọ cũ, nay là trung tâm Phường Nha Trang. + Cách biển chỉ 350 m, nơi tập trung nhiều nhà hàng khách sạn sầm uất bậc nhất Nha Trang, khách du lịch qua lại tấp nập - Diện tích: 96 m2. Chiều ngang rộng 5 mét - Hướng chính Đông - Kết cấu nhà 4 tầng 1 tum kiên cố - Ưu điểm cực hiếm: Nhà có 3 mặt thoáng, tận dụng tối đa ánh sáng tự nhiên - Có Sổ Hồng full đất ở đô thị - Phù hợp kinh doanh đa nghành nghề: Spa, khách sạn, nhà hàng, showroom hoặc đơn giản là cho thuê lấy dòng tiền bền vững Giá bán: 45 tỷ ( thuế mỗi bên )

Xem thêm

Liên hệ:

090 512 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Đông
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng

Vị trí bản đồ

45 tỷ

4 PN, 5 WC
96 m²
468,75 triệu/m²
Địa chỉ
P. Nguyễn Thiện Thuật, P. Lộc Thọ, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
HA

Hoàng Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền nguyễn thiện thuật, trung tâm phố tây, gần đường ntmk, gần biển - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.