Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tặng nhà 5 tầng gần biển mặt đường củ chi 183.3m2 ngang 11.8m2 chỉ 30.5 tỷ. bắc nha trang

Ngày đăng: 09/09/2025

5.6
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

BÁN ĐẤT 2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG CỦ CHI CÁCH BIỂN 50M TẶNG NHÀ 5 TẦNG 28 PHÒNG GIÁ CHỈ 30,5 TỶ Diện tích đất: 183,3m² (ngang 11,8m) Diện tích sử dụng: 222,6m² Hướng Nam mặt tiền đường Củ Chi rộng 20m Hướng Bắc mặt tiền đường Nguyễn Khánh Toàn rộng 5m Vị trí kim cương: Cách biển & bãi tắm chỉ 50m 2 mặt tiền thông thoáng Khu vực khách du lịch đông đúc, cực kỳ phù hợp khai thác dịch vụ nghỉ dưỡng Tặng ngay nhà 5 tầng 28 phòng có thang máy, chỉ cần cải tạo nhẹ là vận hành khách sạn dòng tiền siêu lợi nhuận Giá bán cực rẻ chỉ: 30,5 tỷ (chỉ bớt lộc cho khách thiện chí) LH E ĐỊNH: 0967613173

Xem thêm

Liên hệ:

096 761 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 11,8m
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

30,5 tỷ

183.3 m²
166,39 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
5
Hướng
Nam
Địa chỉ
Đ. Củ Chi, P. Vĩnh Hải, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa

Hà Định

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tặng nhà 5 tầng gần biển mặt đường củ chi 183.3m2 ngang 11.8m2 chỉ 30.5 tỷ. bắc nha trang - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.