Tin đăng đã hết hạn.

Bán khách sạn 3 sao hiện đại đường Trần Quang Khải trung tâm Nha Trang các biển 400m

Ngày đăng: 09/09/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Cần bán khách sạn 3sao Đường Trần Quang Khải, Phường Lộc Thọ, TP Nha Trang. Cách biển chỉ 400m. Diện tích - 203m2 ( ngang 8.55 dài 27.5 ) Diện tích sàn - 1973m2 Kết cấu 1 hầm 12 tầng - sân thượng Có 48 Phòng , Hồ Bơi , Quầy Bar. Nội thất hiện đại , mới mẻ , khách chỉ cần vận hành. Giá chuyển nhượng : 75 tỷ ( bán kèm bản vẽ phê duyệt phòng cháy chữa cháy ) - giá 84 tỷ bao gồm phòng cháy chữa cháy ( giữ lại 10-15 tỷ có phê duyệt mới trả ) Đường Trần Quang Khải Rộng 13M Hướng Đông : View Trực diện biển Liên hệ xem ks 0383335939

Xem thêm

Liên hệ:

038 333 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8,55m

Vị trí bản đồ

75 tỷ

203 m²
369,46 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
12
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Đ. Trần Quang Khải, P. Lộc Thọ, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
TU

Trần Bảo Hạ Uyên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán khách sạn 3 sao hiện đại đường Trần Quang Khải trung tâm Nha Trang các biển 400m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.