Tin đăng đã hết hạn.

Nhà Phố Bạch Đằng - Trung tâm NHA TRANG. Vị trí vàng, diện tích 138,2 m², thửa đất đẹp

Ngày đăng: 08/09/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhà cũ, tiện nghi hạn chế, chủ yếu giá trị ở đất. Khách mua có thể cải tạo lại hoặc tháo dỡ xây mới khách sạn mini, căn hộ dịch vụ, nhà hàng. Diện tích đất: 138,2m² chiều ngang 5,125m, thửa đất đẹp Nằm ngay khu phố Hàn, trung tâm du lịch sôi động của Nha Trang Gần quảng trường 2/4 Lượng khách du lịch ổn định quanh năm, mang lại giá trị khai thác kinh doanh bền Giá: 41,2 tỷ (~298 triệu/m²).

Xem thêm

Liên hệ:

092 937 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,125m
Ưu điểm BĐS Xây mới

Vị trí bản đồ

41,2 tỷ

138.2 m²
298,12 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Bạch Đằng, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
TD

Trần Quốc Dũng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà Phố Bạch Đằng - Trung tâm NHA TRANG. Vị trí vàng, diện tích 138,2 m², thửa đất đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.