Tin đăng đã hết hạn.

Bạch Đằng Tân Lập, nhà cũ 2 tầng, thuận tiện xây mới

Ngày đăng: 08/09/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chủ đang cần bán gấp nhà cũ mặt tiền đường Bạch Đằng Vị trí trung tâm khu bàn cờ Nha Trang. Gần chợ Xóm Mới, Vincom Plaza, siêu thị, trường học. Khu vực dân cư đông, khách du lịch tập trung đông đúc quanh năm, thuận lợi kinh doanh mọi ngành nghề. Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, giấy tờ rõ ràng, sang tên nhanh chóng. Diện tích: 158,5m², mặt tiền 3,6m. Hướng: Đông Bắc. Kết cấu: Nhà 2 tầng cũ, đã sử dụng lâu năm, giá trị chủ yếu nằm ở đất phù hợp xây mới. Đường trước nhà: rộng rãi, xe ô tô tránh nhau thoải mái, vỉa hè thông thoáng. Tiện ích xung quanh tốt. Giá bán: 45,7 tỷ (~288 triệu/m²), có thương lượng cho khách thiện chí. Gọi ngay cho e để gặp trực tiếp chủ nhé A/C

Xem thêm

Liên hệ:

056 405 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 3,6m
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Xây mới

Vị trí bản đồ

45,7 tỷ

158.5 m²
288,33 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Bạch Đằng, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
NH

Ngô Thanh Hiếu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bạch Đằng Tân Lập, nhà cũ 2 tầng, thuận tiện xây mới - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.