Tin đăng đã hết hạn.

Bán toà khách sạn 19 tầng mặt tiền Biệt Thự trung tâm phố biển Nha Trang

Ngày đăng: 10/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/16
Mô tả tin đăng

Cần chuyển nhượng khách sạn mặt tiền đường Biệt Thự phố biển Nha Trang - khách sạn 19 tầng 45 phòng,trang thiết bị đầy đủ. Diện tích : 142m2 ngang 7m Hướng đông nam Cách biển chỉ 400m,đường rộng 20m,khu dân cư và khách du lịch đông đúc Đầy đủ pccc mới, đang kinh doanh rất tốt Giá bán : 80 tỷ Lh gặp Uyên xem khách sạn

Xem thêm

Liên hệ:

038 333 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được

Vị trí bản đồ

80 tỷ

142 m²
563,38 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán toà khách sạn 19 tầng mặt tiền Biệt Thự trung tâm phố biển Nha Trang - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.