Tin đăng đã hết hạn.

Giảm hẳn 3 tỷ, bán nhanh nhà 2 mặt tiền khu bàn cờ phước long, gần chợ bình tân, cách biển 1,5km

Ngày đăng: 10/09/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

GIA CHỦ ĐI ĐỊNH CƯ NƯỚC NGOÀI NÊN BÁN NHANH CĂN NHÀ TÂM HUYẾT QUYẾT ĐỊNH GIẢM HẲN 3 TỶ, BÁN NHANH NHÀ 2 MẶT TIỀN KHU BÀN CỜ PHƯỚC LONG, GẦN CHỢ BÌNH TÂN, CÁCH BIỂN 1,5KM * Vị trí vàng - tiện ích liền kề: Khu dân cư cao cấp, văn minh, an ninh đảm bảo Cách biển Trần Phú chỉ 5 phút di chuyển Cách 100m là Chợ Bình Tân, Bệnh viện Tâm Trí Cách 50m ra đến đường Lê Hồng Phong - trục đường chính nối liền nhiều đại dự án Cách sân bay quốc tế Cam Ranh 33km * Thông tin chi tiết: Diện tích: 133,9m² full thổ cư Kết cấu: 1 trệt 1 lầu, gồm 3 phòng ngủ, 2 WC. Nhà có sân trước, sân sau thoáng đãng Trang bị full nội thất hiện đại, chỉ việc xách vali vào ở Pháp lý: Sổ hồng riêng, sang tên ngay * Ưu điểm vượt trội: - 2 mặt tiền thông thoáng (một mặt đường 13m, 1 mặt đường 5m), mặt tiền lớn 7m lý tưởng kinh doanh hoặc cho thuê - Khu dân cư văn minh, an ninh, hạ tầng hoàn thiện - Vị trí trung tâm Nam Nha Trang, tiềm năng tăng giá mạnh Giá bán: 8,28 tỷ ~ nhỉnh 61 triệu/m², thấp hơn 10-15% so với mặt bằng chung mà vẫn còn thương lượng cho khách thiện chí Liên hệ ngay: 0944113186 để xem nhà thực tế và nắm bắt cơ hội đầu tư giá tốt này. BánNhàNhaTrang #BánNhà2MặtTiền #NhàĐẹpNhaTrang #BánNhàPhướcLong #BấtĐộngSảnNhaTrang #NhàGầnBiểnNhaTrang #NhàĐầuTưNhaTrang #BánNhàChínhChủNhaTrang #NhàPhốNhaTrang #MuaBánNhàNhaTrang

Xem thêm

Liên hệ:

094 411 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giảm hẳn 3 tỷ, bán nhanh nhà 2 mặt tiền khu bàn cờ phước long, gần chợ bình tân, cách biển 1,5km - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.