Tin đăng đã hết hạn.

Căn góc đường Đặng Tất gần bãi tắm Hòn Chồng ngang hơn 13m xây căn hộ quá đẹp

Ngày đăng: 04/09/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán nhà mặt tiền Đặng Tất lô góc ngang hiếm 13.1m gần bãi tắm biển Hòn Chồng 200m. Diện tích: 299,4m2 ngang 13.1m, Hướng Nam. - Đường rộng 20m. - Tiện ích: Gần chợ Vĩnh Hải, trường học, khách sạn, quán nhậu,... - Cách đường Phạm Văn Đồng 200m. - Pháp lý: Sổ hồng. Giá bán 30tỷ500tr (bớt lộc). - Thuế phí: 2 Bên. - LH Minh 0989345703 chốt nhanh.

Xem thêm

Liên hệ:

098 934 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 13,1m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

30,5 tỷ

299.4 m²
101,87 triệu/m²
Địa chỉ
P. Đặng Tất, P. Vĩnh Hải, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
M

Minh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn góc đường Đặng Tất gần bãi tắm Hòn Chồng ngang hơn 13m xây căn hộ quá đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.