Tin đăng đã hết hạn.

Nhà ngang 11m đường Hoàng Diệu cách biển 200m giá chỉ 190tr/m2

Ngày đăng: 06/09/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cần bán nhà đất siêu đẹp đường lớn Hoàng Diệu rộng 20m, phường Nam Nha Trang. (Cách biển Trần Phú chỉ khoảng 300m). - Diện tích: 278,1m2 (ngang 11m, dài 25,33m vuông vắn). - Vị trí cực đẹp, gần biển, gần KĐT sân bay & Qh KĐT mới. - Thích hợp nhiều loại hình xây dựng khách nhau. Như biệt thự có sân vườn, căn hộ hay khách sạn đều đẹp. - Giá bán: 190tr/m2 (52tỷ820). Lh: 0966838679 Tâm để đi xem nhà và thương lượng giá ạ.

Xem thêm

Liên hệ:

096 683 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 11m
Hướng ban công Đông Nam
Tiện ích Sân vườn

Vị trí bản đồ

52,84 tỷ

278.1 m²
190 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Hoàng Diệu, P. Vĩnh Nguyên, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
TT

Tống Thị Linh Tâm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà ngang 11m đường Hoàng Diệu cách biển 200m giá chỉ 190tr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.