Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà TĐC Hòn Rớ 1, Phường Nam Nha Trang giá rẻ chỉ 2,25 tỷ

Ngày đăng: 04/09/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Chủ gửi bán nhà cấp 4 TĐC Hòn Rớ 1 đường Phan Huy Ích, Phường Nam Nha Trang, Nha Trang. Giá chỉ 2,250 tỷ (thương lượng nhẹ). - Diện tích: 42m2 (3x14m). - Hướng: Tây Nam. - Thiết kế: Nhà cấp 4: 1PN, 1WC, 1 bếp, 1 PK. Đường rộng: 10m. - Tiện ích bán kính 1km: Chợ Dân Sinh, cách biển Cửa Bé chỉ 200m, cách Cảng Hải Sản Hòn Rớ 1km, cách đường Đại Lộ Nguyễn Tất Thành, 350m, cách bãi tắm 2,5km,... - Pháp lý: Sổ hồng chuẩn chỉnh. - Dòng tiền: Đang cho thuê 2,5tr/tháng. - Tiềm năng đầu tư: Gần trung tâm thành phố Nha Trang, tiềm năng sinh lời cao,... Giá bán: 2,250 tỷ (thương lượng nhẹ).

Xem thêm

Liên hệ:

090 539 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 3m
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

2,25 tỷ

1 PN, 1 WC
42 m²
53,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Hòn Rớ 1, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
PL

Phạm Bá Lân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà TĐC Hòn Rớ 1, Phường Nam Nha Trang giá rẻ chỉ 2,25 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.