Tin đăng đã hết hạn.

Siêu hiếm căn góc 6 tầng ngay trung tâm gần biển

Ngày đăng: 28/08/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Siêu hiếm căn góc 6 tầng ngay trung tâm TP. Nha Trang. Cách biển chỉ 400m vị trí không thể đẹp hơn! Căn nhà góc 2 mặt tiền đường Lý Tự Trọng Lộc Thọ TP. Nha Trang. Đối diện trường Lý Tự Trọng không chắn tầm nhìn, cách bãi tắm biển và trung tâm thương mại Nha Trang Center chỉ 400m. Khu vực tập trung nhiều khách sạn bệnh viện trường học dịch vụ lưu trú. Đặc điểm nổi bật: Diện tích đất: 134m2 (sau quy hoạch còn 125m2, đã chừa lộ giới). Ngang 6m diện tích sàn sử dụng: 630m2. 6 tầng 14 căn hộ đầy đủ nội thất, mỗi căn đều có ban công riêng. Tầng 6: Penthouse riêng biệt. Tầng trệt: Đang cho thuê làm Pharmacy/Mini Mart, giá thuê 40 triệu/tháng (NET). Tổng doanh thu dự kiến lên đến 140 triệu/tháng. Hệ thống PCCC đạt chuẩn, đang hoàn thiện sửa chữa theo mô hình Apartment cao cấp. Thang máy mới Điện 3 pha Bàn giao hoàn thiện, vào vận hành ngay. Giá bán cực tốt: 350 triệu/m2 (DTSD) 46,9 tỷ. Giá đã bao gồm toàn bộ chi phí sửa chữa lắp mới PCCC hoàn công đầy đủ. Liên hệ ngay: 0387867611

Xem thêm

Liên hệ:

038 786 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

46,9 tỷ

134 m²
350 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
6
Địa chỉ
Đ. Lý Tự Trọng, P. Lộc Thọ, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
TV

Trương Triệu Vy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu hiếm căn góc 6 tầng ngay trung tâm gần biển - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.