Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mới 3 tầng mặt tiền đường B5 KĐT VCN Phước Hải giá chỉ 6,69 tỷ

Ngày đăng: 26/08/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán nhà mặt tiền Đường B5 KĐT VCN Phước Hải. Diện tích: 44m2. Kết cấu: 1 trệt 2 lầu, gồm 4 phòng ngủ, 1 phòng thờ, 1 sân phơi, 3 WC. Vị trí: Mặt tiền đường rộng 13m, thuận tiện kinh doanh hoặc cho thuê. Nhà còn mới, để lại toàn bộ nội thất hiện có. Giá bán: 6,69 tỷ (thương lượng). Liên hệ 0387700372 Trinh Jolie.

Xem thêm

Liên hệ:

038 770 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Hướng ban công Bắc

Vị trí bản đồ

6,69 tỷ

4 PN, 3 WC
44 m²
152,05 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
3
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị VCN Phước Hải, P. Phước Hải, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
TT

Tôn Thị Tuyết Trinh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mới 3 tầng mặt tiền đường B5 KĐT VCN Phước Hải giá chỉ 6,69 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.