Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tặng nhà 2 tầng hẻm 2 mặt tiền 6&13m 2 ô tô tránh nhau - Nam Nha Trang - chỉ 72tr/m2

Ngày đăng: 30/08/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Cơ hội vàng sở hữu sản phẩm vừa ở vừa đầu tư cực tiềm năng! 1. Vị trí đắc địa: Trung tâm tiện ích, dân sinh cực tốt, phù hợp an cư hoặc làm căn nhà nghỉ dưỡng thứ 2 tại phố biển. - Cách đường Cao Thắng chỉ 30m. - Cách vòng xoay Nguyễn Đức Cảnh Lê Hồng Phong chỉ 100m. - Cách bệnh viện Tâm Trí 300m, chợ Bình Tân 500m và biển Trần Phú chỉ 1,5km. 2. Tiềm năng tăng giá mạnh: - Đường thông 2 đầu kết nối thuận tiện ra các trục giao thông huyết mạch của khu vực Nam Nha Trang. - Cách KĐT hỗn hợp Nha Trang (Sun Group) chỉ 1,5km. - Cách Làng đại học Khánh Hòa chỉ 2km. Đất quy hoạch 2 mặt tiền đường lớn 13m cực hiếm, giá trị gia tăng theo hạ tầng! 3. Đa mục đích sử dụng: - Có sẵn nhà 2 mê đang sử dụng tốt. - Ngang hơn 6m, đất vuông vức, diện tích: 134m nên rất thích hợp xây khách sạn mini, căn hộ cho thuê, homestay, - Bên cạnh đã có khách sạn vận hành kinh doanh hiệu quả, chứng minh giá trị khai thác thực tế. 4. Giá chỉ: 72tr/m2 (thương lượng trực tiếp). - Pháp lý chuẩn. - Thuế phí theo luật. - Một deal đa năng sinh lời cao, ai nhanh tay sẽ thắng!

Xem thêm

Liên hệ:

085 814 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,1m
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

9,65 tỷ

2 PN, 2 WC
134 m²
72,01 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị Lê Hồng Phong 1 (Hà Quang 1), Đ. Lê Hồng Phong, P. Phước Hải, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
NH

Nguyễn Thanh Hải

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tặng nhà 2 tầng hẻm 2 mặt tiền 6&13m 2 ô tô tránh nhau - Nam Nha Trang - chỉ 72tr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.