Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn góc 2 mặt tiền Vĩnh Hải, Nha Trang - 3 tỷ

Ngày đăng: 27/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

A249. Bán căn góc 2 mặt tiền Vĩnh Hải, Nha Trang - 3 tỷ. Địa chỉ: 64/2 Núi Sạn, tổ 9 Tây Nam. Thông tin chính. Diện tích: 76.8m2 full thổ cư pháp lý chuẩn. Kết cấu: Nhà mới, 2PN 2WC PK bếp, sân trước sau thoáng mát. Hướng: Đông Bắc. Đường 3-5m, ô tô vào tận nơi. Vị trí đắc địa. Cách biển chỉ 500m. Gần chợ Vĩnh Hải, đại học, đầy đủ tiện ích. Khu dân cư an ninh, thích hợp an cư đầu tư. Giá: 3 tỷ. Thuế phí: 2 bên.

Xem thêm

Liên hệ:

033 207 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

3 tỷ

2 PN, 2 WC
76.8 m²
39,06 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Nhà ở xã hội Bình Phú 2, P. Vĩnh Hòa, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
PH

Phạm Thị Mỹ Huyền

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn góc 2 mặt tiền Vĩnh Hải, Nha Trang - 3 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.