Tin đăng đã hết hạn.

Nhà 3 tầng mặt tiền Thái Nguyên gần Vincom, trường học, chợ

Ngày đăng: 28/08/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cần bán nhà 3 tầng cũ, ngay mặt tiền đường Thái Nguyên, vị trí trung tâm sầm uất của TP Nha Trang. Lề rộng thuận tiện đậu xe và kinh doanh nhiều ngành nghề, thông thẳng tháp Trầm Hương, phù hợp mở showroom, gara, nhà hàng, quán cafe... Diện tích: 140 m², MT 4,5 m, không lỗi phong thủy. Thiết kế: 1 trệt, 2 lầu, công năng cơ bản. Kết cấu nhà cũ, phù hợp cải tạo hoặc xây mới theo nhu cầu. Tiện ích xung quanh: Gần siêu thị Vincom, chợ, trường học, cửa hàng tiện lợi, khu ăn uống sầm uất. Khu vực đông dân, an ninh, dân trí cao. Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, sang tên nhanh. Giá bán: Khoảng 320 - 326 triệu/m² (có thương lượng). Ac muốn xem trực tiếp thì liên hệ e ạ.

Xem thêm

Liên hệ:

056 560 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Vị trí trung tâm, Xây mới

Vị trí bản đồ

45,5 tỷ

140 m²
325 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
P. Thái Nguyên, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
TT

Trần Tùng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà 3 tầng mặt tiền Thái Nguyên gần Vincom, trường học, chợ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.