Tin đăng đã hết hạn.

Nhà đẹp trên phố Bạch Đằng, ngay khu bàn cờ, mt 5m

Ngày đăng: 27/08/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán đất chủ tặng kèm nhà cấp 4 mặt tiền đường Bạch Đằng, đoạn giao Ngô Thời Nhiệm, thuộc khu bàn cờ trung tâm Nha Trang. MT 5m, vị trí đẹp, hiếm lô, phù hợp xây khách sạn, căn hộ dịch vụ hoặc văn phòng cho thuê. Khu vực chỉ vài phút đi bộ ra biển, sát phố Tây, xung quanh nhiều nhà hàng, quán cà phê, dịch vụ du lịch hoạt động sầm uất quanh năm. Hiện trạng nhà cấp 4 cũ nên có thể ở tạm hoặc tháo dỡ để xây mới. Diện tích:132 m², phong thủy tốt. Pháp lý: Sổ đỏ riêng công chứng sang tên ngay. Giá bán: 40,2 tỷ (~305 triệu/m²), có thương lượng cho khách thiện chí. Liên hệ e ngày để có giá tốt nhé

Xem thêm

Liên hệ:

092 414 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Xây mới

Vị trí bản đồ

40,2 tỷ

132 m²
304,55 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Bạch Đằng, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
PL

Phùng Thanh Liêm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà đẹp trên phố Bạch Đằng, ngay khu bàn cờ, mt 5m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.