Tin đăng đã hết hạn.

Nhà 3 tầng 1 tum mặt tiền 19/5 KĐT Vĩnh Điềm Trung DT 138m2 ngang 6m

Ngày đăng: 27/08/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

- Nhà 3 tầng 1 tum mặt tiền đường 19/5 khu đô thị Vĩnh Điềm Trung Phường Tây Nha Trang. - Diện tích: 138m2 (ngang 6m). - Nhà gồm 5PN, bếp, vệ sinh, thờ, vỉa hè rộng phù hợp cho thuê, kinh doanh. - Gần trường quốc tế, nhà hàng, và phê,... - Giá: 10 tỷ 400 (thương lượng và bao thuế phí). - Liên hệ: 0979082410 gặp E Phượng xem nhà.

Xem thêm

Liên hệ:

097 908 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Hướng ban công Tây

Vị trí bản đồ

10,4 tỷ

5 PN, 4 WC
138 m²
75,36 triệu/m²
Địa chỉ
Vĩnh Điềm Trung, X. Vĩnh Ngọc, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
0

0979082410

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà 3 tầng 1 tum mặt tiền 19/5 KĐT Vĩnh Điềm Trung DT 138m2 ngang 6m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.