Tin đăng đã hết hạn.

Nhà mặt tiền đường Vân Đồn, Nha Trang - Ngang đẹp 7,5m - Giá tốt nhất 103,5triệu/m2

Ngày đăng: 06/08/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Mặt tiền đường Vân Đồn, Nha Trang - Ngang đẹp 7,5m - Giá chưa tới 104triệu/m2 - Diện tích : 183.6m2 ( ngang 7.5m ) - Đường rộng 20m có vĩa hè, có nhà 2 tầng cũ đang cho thuê, nằm khu phố kinh doanh sầm uất... - Cách biển tầm 1.7km, đường lớn thông thoáng, đi thẳng ra biển, sổ Hồng đất ODT Giá chốt bán : 19 tỷ ~ 103,5tr/m2 ( chỉ ra lộc, gồm 2 sổ hồng, thị trường đang giao dịch 130-150tr/m2 ) Liên hệ chi tiết 0868164129 Trường An

Xem thêm

Liên hệ:

086 816 ****

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà mặt tiền đường Vân Đồn, Nha Trang - Ngang đẹp 7,5m - Giá tốt nhất 103,5triệu/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.