Tin đăng đã hết hạn.

Bán khách sạn hẻm Nguyễn Thị Minh Khai, Lộc Thọ, giá siêu hời DT 89m2, 31,5 tỷ, 19PN, 20WC

Ngày đăng: 14/08/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Nhà riêng 8 tầng tại Nguyễn Thị Minh Khai, Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa, 89m2. - Giá hời 31,5 tỷ VND. - 19PN, 20WC, nội thất đầy đủ, có sẵn giường, tủ, bàn ghế. - Hướng cửa Tây Nam, ban công Tây Nam, phong thủy tốt. - Mặt tiền rộng 5,39m, đường vào 6m, dễ dàng cho xe ô tô ra vào. - Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ, đầy đủ pccc, hai thang bộ. Đang có hợp đồng thuê 85triệu/ tháng. Địa điểm xung quanh. - Nằm trong khu phố du lịch Hàn, Nga sầm uất. - Công viên Phù Đổng, công viên Tuệ Tĩnh. - Siêu thị WinMart + , siêu thị Ngọc Phước, 89Japan. - Bệnh viện Đa khoa Khánh Hòa, bệnh viện Quân y 87. - Nha Trang Fun Divers, trường iSchool Nha Trang, Trường Mầm non Tư thục Minh Anh. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí tại 0935940488 - Bích Châu.

Xem thêm

Liên hệ:

093 594 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,39m
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

31,5 tỷ

89 m²
353,93 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Thị Minh Khai, P. Lộc Thọ, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
CR

Chau Ruby

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán khách sạn hẻm Nguyễn Thị Minh Khai, Lộc Thọ, giá siêu hời DT 89m2, 31,5 tỷ, 19PN, 20WC - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.