Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 3 tầng đối diện công viên KDT Phước Long

Ngày đăng: 09/08/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Cần bán nhà 3 tầng - đối diện công viên - khu đô thị Phước Long B - TP. Nha Trang. Giá chỉ 7,3 tỷ có thương lượng! Diện tích đất: 91,9m2 (ngang 5m). Diện tích sàn: 261m2. Hướng nhà: Tây Bắc. Kết cấu: 3 tầng gồm 4 phòng ngủ, 4 WC, phòng khách, bếp, sân thượng thoáng mát. Vị trí đắc địa: Đối diện công viên không gian mát mẻ, thoáng đãng, thích hợp để ở hoặc cho thuê. Đường trước nhà 13m, xe ô tô tránh nhau thoải mái. Pháp lý rõ ràng: Sổ hồng chính chủ. Liên hệ: 0387867611

Xem thêm

Liên hệ:

038 786 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

7,3 tỷ

4 PN, 4 WC
91.9 m²
79,43 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị mới Phước Long, P. Phước Long, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
TV

Trương Triệu Vy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 3 tầng đối diện công viên KDT Phước Long - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.