Tin đăng đã hết hạn.

Bán Nhà Mặt Phố Đường Mạc Đỉnh Chỉ, P.Tân Tiến, Nha Trang. Ngang 5,96m nở hậu 6,3m, hướng Đông Nam

Ngày đăng: 31/07/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Siêu phẩm nhà phố 4 tầng nội thất gỗ nguyên khối Mặt tiền Mạc Đỉnh Chi Trung tâm khu bàn cờ Nha Trang Diện tích: 152,2m (ngang 5,96m nở hậu 6,3m) Hướng: Đông Nam cực kỳ mát mẻ Thiết kế: Nhà 4 tầng Gồm: 3 phòng ngủ master (WC riêng, bồn tắm đứng & nằm) + 1 phòng ngủ trệt Phòng họp tổng thống, phòng khách, bếp lớn, kho, phòng thờ Sân phơi rộng, ban công nhỏ, sân để ô tô & xe máy Đường rộng: Mặt tiền đường Mạc Đỉnh Chi trung tâm khu bàn cờ Nha Trang Tiện ích bán kính 500m: Khu vực kinh doanh sầm uất, gần nhà hàng, quán cafe, ngân hàng, trung tâm hành chính, biển... Pháp lý: Sổ hồng hoàn công Giá bán: 175 triệu/m Tổng giá: 26,635 tỷ (thương lượng) Thuế phí: 2 bên Hoa hồng: 1% Dòng tiền: Ở kết hợp làm văn phòng kinh doanh đa ngành nghề Tiềm năng đầu tư: Nhà cao cấp trung tâm thành phố giá trị khai thác & gia tăng ổn định

Xem thêm

Liên hệ:

090 539 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,96m
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

26,64 tỷ

4 PN, 4 WC
152.2 m²
175,03 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Mạc Đĩnh Chi, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
PL

Phạm Bá Lân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Nhà Mặt Phố Đường Mạc Đỉnh Chỉ, P.Tân Tiến, Nha Trang. Ngang 5,96m nở hậu 6,3m, hướng Đông Nam - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.