Tin đăng đã hết hạn.

Bán khách sạn giá rất tốt đang hoạt động, hẻm ô tô Nguyễn Thị Minh Khai gần sát ngã tư Hùng Vương

Ngày đăng: 02/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Bán khách sạn giá rất tốt đang hoạt động, hẻm ô tô Nguyễn Thị Minh Khai gần sát ngã tư Hùng Vương. - Diện tích: 89m2 (ngang 6.6m). - Kết cấu 7 tầng, có tầng hầm, gồm 19 phòng kinh doanh (có 1 căn hộ). - Nội thất đẹp, thang máy, cầu thang thoát hiểm, hầm để xe, máy phát điện dự trù (đang cho thuê 89 triệu/tháng có dòng tiền ổn định). - Nằm trong khu phố Tây, khu phố du lịch, mua sắm... Cách biển chỉ có 350m. Giá chỉ có 32 tỷ. Liên hệ: 0978692931 gặp Nguyên để làm việc chính chủ.

Xem thêm

Liên hệ:

097 869 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,6m
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

32 tỷ

89 m²
359,55 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Thị Minh Khai, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
0

0978692931

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán khách sạn giá rất tốt đang hoạt động, hẻm ô tô Nguyễn Thị Minh Khai gần sát ngã tư Hùng Vương - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.