Tin đăng đã hết hạn.

Suất nội bộ căn góc mặt phố Trần Phú giá 200tr/m2, diện tích 305m2 sổ hồng lâu dài

Ngày đăng: 28/07/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/16
Mô tả tin đăng

Suất nội bộ căn góc mặt phố Trần Phú giá 200tr/m2, diện tích 305m2 sổ hồng lâu dài. BT1B - 01 | Căn góc độc bản - Diện tích lên đến 305m². - Nằm ngay trục đường lớn Trần Phú, bên cạnh là Trung tâm hành chính lớn nhất Tỉnh Khánh Hoà. - Diện tích đất rộng rãi 305m²: Phù hợp nghỉ dưỡng, làm homestay cao cấp, nhà hàng, hoặc giữ tài sản lâu dài. - Thiết kế biệt thự sang trọng theo phong cách bán cổ điển, không gian mở, đón nắng và gió biển. - Giá trị gia tăng mạnh khi hạ tầng Cồn Tân Lập hoàn thiện và vận hành quý 1/2026. - Pháp lý: Sổ riêng từng nền, lâu dài. - Giá nội bộ: 60 tỷ/căn đẹp nhất VVIP Nha Trang. Anh/Chị quan tâm nhà mặt tiền Cồn Tân Lập liên hệ số 0393500173 Nhật Ánh để gửi thông tin sổ và giá tốt nhất khu vực.

Xem thêm

Liên hệ:

039 350 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

60 tỷ

305 m²
196,72 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Trần Phú, P. Vạn Thạnh, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
0

0393500173

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Suất nội bộ căn góc mặt phố Trần Phú giá 200tr/m2, diện tích 305m2 sổ hồng lâu dài - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.