Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt tiền trung tâm tp. nha trang kết hợp kinh doanh & nhà yến diện tích sử dụng hơn 700m²

Ngày đăng: 21/07/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Vị trí đắc địa: Nhà mặt tiền đường lớn ngay trung tâm TP. Nha Trang, gần Chợ Đầm, khu vực sầm uất tập trung nhiều khách sạn, nhà hàng, quán ăn và khách du lịch qua lại đông đúc. Vị trí lý tưởng để ở, kinh doanh hoặc cho thuê. Thông tin chi tiết: Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu Diện tích sử dụng: hơn 700m² Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ (nhà của gia đình, cần bán gấp) Tầng trệt (gần 200m²):Không gian rộng rãi, hiện đang sử dụng làm khu kinh doanh, gara ô tô, bếp Phù hợp mở showroom, cửa hàng, spa, cà phê hoặc văn phòng đại diện Lầu 1: Gồm 6 phòng ngủ, mỗi phòng đều có toilet riêng khép kín Có thể khai thác cho thuê lưu trú hoặc làm homestay Lầu 2: Gồm 2 phòng ngủ lớn, mỗi phòng có toilet riêng và phòng xông hơi Không gian sinh hoạt chung: phòng khách, phòng thờ Lầu 3 Điểm nhấn ĐẶC BIỆT: Hiện đang làm nhà yến, gia đình vẫn thu hoạch tổ yến đều đặn mỗi thángĐây là điểm cực hiếm tại khu vực trung tâm TP. Nha Trang vừa ở, vừa kinh doanh, vừa khai thác giá trị từ yến Giá bán: 29,5 tỷ đồng (thương lượng chính chủ) Liên hệ: 0778641368chính chủ)

Xem thêm

Liên hệ:

077 864 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m

Vị trí bản đồ

29,5 tỷ

83.4 m²
353,72 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Phan Bội Châu, P. Vạn Thạnh, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
0

0778641368

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền trung tâm tp. nha trang kết hợp kinh doanh & nhà yến diện tích sử dụng hơn 700m² - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.