Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn góc 4 tầng kinh doanh đẹp 2 mặt tiền Lam Sơn, P Phước Hoà, Nha Trang. DT 449m giá 54 tỷ

Ngày đăng: 22/07/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán căn góc 4 tầng kinh doanh đẹp 2 mặt tiền Lam Sơn, P Phước Hoà, Nha Trang. DT 449m giá 54 tỷ Bán căn góc 2 mặt tiền, P Phước Hoà, Nha Trang. - Diện tích sử dụng: 449m², Diện tích công nhận 411m² ngang 18m. - Kết cấu Nhà 4 tầng, đang cho thuê có dòng tiền 80tr/ tháng( Hđ còn 4 năm tăng 10% năm ) - Vị trí víp : Góc 2 mặt tiền kinh doanh, cách biển chỉ 1.5km - Khu vực bàn cờ thông thoáng, trung tâm thành phố. - Hướng Đông Nam mát mẻ. - Sổ hồng chính chủ. - Giá: 54 tỷ thương lượng.

Xem thêm

Liên hệ:

096 991 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

56 tỷ

411 m²
136,25 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Lam Sơn, P. Phước Hòa, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
LC

Linh Châu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn góc 4 tầng kinh doanh đẹp 2 mặt tiền Lam Sơn, P Phước Hoà, Nha Trang. DT 449m giá 54 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.