Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán nhà hẻm đường tân an - phước hải nha trang. dt 64,8m 2, giá 6 tỷ 580 triệu

Ngày đăng: 24/07/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

CẦN BÁN NHÀ HẺM ĐƯỜNG TÂN AN - PHƯỚC HẢI NHA TRANG GIÁ 6 TỶ 580 Triệu Nhà xây dựng kiên cố: 1 trệt 3 lầu , Gồm 4 phòng ngủ, mỗi phòng có toilet riêng Phòng thờ + ban công rộng rãi, thoáng mát Sân giặt và phơi đồ riêng, cực kỳ thông thoáng Phòng khách + bếp + toilet riêng tầng trệt Sân nhà rộng, sinh hoạt thoải mái Ánh sáng tự nhiên ngập nhà, mát mẻ quanh năm Hẻm trước nhà rộng, bên ngoài đậu được nhiều ô tô không vướng Vị trí: Hẻm đường Tân An, khu vực Phước Hải sau 1 căn nhà mặt tiền đường Thích Quảng Đức, Hà Quang 1 Hướng Nam và Tây GIÁ BÁN: 6,58 TỶ (có thương lượng) Nhận kí gửi mua bán và cho thuê nhà Nha Trang

Xem thêm

Liên hệ:

091 790 ****

Vị trí bản đồ

6,58 tỷ

4 PN, 4 WC
64.8 m²
101,54 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Nam
Địa chỉ
Khu đô thị VCN Phước Hải, P. Phước Hải, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
Q

Quang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán nhà hẻm đường tân an - phước hải nha trang. dt 64,8m 2, giá 6 tỷ 580 triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.