Tin đăng đã hết hạn.

Bán khách sạn 2 mặt tiền view biển Phạm Văn Đồng, Nha Trang, giá 120 tỷ, 298m2

Ngày đăng: 06/07/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán khách sạn 2 mặt tiền view biển Phạm Văn Đồng, Nha Trang. - Vị trí: Đường Phạm Văn Đồng, Nha Trang (2 mặt tiền, view biển). - Diện tích: 298m² (mặt tiền 12m, dài hơn 25m). Chủ đang nhập sổ thêm 36.5m². - Quy mô: Khách sạn 6 tầng, 35 phòng (bán đất tặng khách sạn). - Tiện ích xung quanh: Đối diện Tòa Thương Mại 5 Sao, khu vực tập trung khách san 4 - 5 sao sầm uất. - Giá: 120 tỷ. Liên hệ: 0935098335 Nhã An.

Xem thêm

Liên hệ:

093 509 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m

Vị trí bản đồ

120 tỷ

298 m²
402,68 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
6
Địa chỉ
Đ. Phạm Văn Đồng, P. Vĩnh Hòa, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
0

0935098335

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán khách sạn 2 mặt tiền view biển Phạm Văn Đồng, Nha Trang, giá 120 tỷ, 298m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.