Tin đăng đã hết hạn.

Bán Nhà Mặt Tiền Hàn Thuyên Kình Doanh Ngay Chợ Đầm

Ngày đăng: 30/06/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán Toà nhà mặt tiền đường Hàn Thuyên gần chợ Đầm - NHA TRANG - Cách biển 200m - Diện tích: 218m2 - Ngang hơn 12m - Nhà gồm 1 trệt 3 lầu tổng diện tích sử dụng hơn 400m2 - Sổ hồng hoàn công - Hướng Đông Bắc Giá chuyển nhượng: 45tỷ Liên hệ : 0786698979

Xem thêm

Liên hệ:

078 669 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m

Vị trí bản đồ

45 tỷ

4 WC
218 m²
206,42 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Hàn Thuyên, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
tt

thanh tùng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Nhà Mặt Tiền Hàn Thuyên Kình Doanh Ngay Chợ Đầm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.