Tin đăng đã hết hạn.

Chuyển nhượng Khách sạn chuẩn 3 mặt tiền đường Trần Phú - Lộc Thọ view trực diện biển

Ngày đăng: 25/06/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Chuyển nhượng Khách sạn chuẩn 3 mặt tiền đường Trần Phú - Lộc Thọ view trực diện biển - Diện tích : 173.2m2 ( ngang 8m ) đất vuông đẹp, diện tích sàn 2774m2 - Đường rộng 26m có vĩa hè, hướng Đông Bắc - Khách sạn 15 tầng có hầm để xe, gồm 65 phòng, hồ bơi tầng 15, khu vực nhà hàng... - Pháp lý đầy đủ, sổ hồng hoàn công, pccc...hiện vẫn đang kinh doanh vận hành tốt . Giá bán nhanh : 145 tỷ ( có thương lượng ) . Liên hệ : 0978692931 gặp Nguyên - biết thêm thông tin và xem khách sạn

Xem thêm

Liên hệ:

097 869 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

145 tỷ

173.2 m²
837,18 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Trần Phú, P. Lộc Thọ, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
0

0978692931

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chuyển nhượng Khách sạn chuẩn 3 mặt tiền đường Trần Phú - Lộc Thọ view trực diện biển - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.