Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh nhà kiên cố 221m2 ODT cách biển 300m - phù hợp ở - xây khách sản

Ngày đăng: 25/06/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Bán nhanh ngôi nhà bạc tỷ Nguyễn Thiện Thuật. DT: 221,1m2 (OĐT). Nhà hai mặt đường trước 5m - sau 10m (đang mở đường QH 25m). Cách biển 300m. Diện tích XD: 55m2 - DT sàn: 186,5m2. (3 tầng. 1 tum - 3PN - 1 phòng Thờ). Có vườn rau mini siêu ngon. Diện tích còn lại 166m2 có thể xây khách sản (khu toàn khách nước ngoài). Hiện tại có 5 phòng trọ đang cho thuê (có đường luồng 1,6m). Liên hệ ngay để nhận thông tin (Mr. Tùng).

Xem thêm

Liên hệ:

090 501 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

37 tỷ

3 PN, 4 WC
221.1 m²
167,35 triệu/m²
Địa chỉ
P. Nguyễn Thiện Thuật, P. Lộc Thọ, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
HT

Hồ Xuân Tùng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh nhà kiên cố 221m2 ODT cách biển 300m - phù hợp ở - xây khách sản - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.