Tin đăng đã hết hạn.

151,8m2 Mặt đường kinh doanh TTTP Nha Trang - 19,7 tỷ - ngang 6,5m phù hợp kinh doanh, xây biệt thự

Ngày đăng: 23/06/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Có bán lẻ từng sổ Khu vực: Phước Hoà Tờ 04 Thửa 02 (2 sổ) BÁN đất TẶNG nhà cấp 4 mặt tiền đường Trần Nhật Duật - Phước Hoà Diện tích: tổng 151,8m2 (ngang 6,5m hơi tóp hậu - dài 26,5m) Sổ 1: 89,7m2 - ngang 3,43m nở hậu 5,31m 2 mặt thoáng Sổ 2: 62,1m2 - ngang 3,11m tóp hậu 2,83m Hướng: Đông Bắc Đường rộng: 16m Thiết kế: 2 căn nhà cấp 4 cũ có gác lửng Công năng: mỗi căn 3 phòng ngủ + 2WC Tiện ích: - Khu bàn cờ trung tâm thành phố, nhiều nhà hàng, khách sạn kinh doanh sầm uất - Gần biển, chỉ 3 phút di chuyển - Gần trường học, chợ và các tiện ích dân sinh đầy đủ - Khu vực có nhiều hàng quán ăn uống, phù hợp mở nhà hàng, quán ăn Thuế phí: 2 bên Giá bán: 130 triệu/m2 ( tổng 19,7 tỷ còn thương lượng). Có bán lẻ từng căn Căn 1: 11 tỷ 661tr Căn 2: 8 tỷ 073tr Liên hệ: Thành Quang 0915620867 Vị trí: NCT 62 https://www.google.com/maps?q=12.2399711,109.1848839&entry=gps&lucs=,47071704,94206167,47069508,94218641,94203019,47084304&g_ep=CAISDTYuMTI2LjMuNzY1MDAYACDXggMqNiw0NzA3MTcwNCw5NDIwNjE2Nyw0NzA2OTUwOCw5NDIxODY0MSw5NDIwMzAxOSw0NzA4NDMwNEICVk4%3D&g_st=iz

Xem thêm

Liên hệ:

091 562 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,5m
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu, Nhiều mặt thoáng

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 151,8m2 Mặt đường kinh doanh TTTP Nha Trang - 19,7 tỷ - ngang 6,5m phù hợp kinh doanh, xây biệt thự - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.