Tin đăng đã hết hạn.

Bán Nhà 2 Mặt Tiền 986m² Đường Tô Hiến Thành Khu Du Lịch Trung Tâm Nha Trang

Ngày đăng: 18/06/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Bán nhà 2 mặt tiền tặng biệt thự sân vườn cao cấp. Vị trí đẹp hiếm có ngay trung tâm thành phố nha trang. - Diện tích khủng: 986m² (ngang 24m) sổ đỏ đất ở đô thị. - 2 mặt tiền siêu thoáng: - Mặt chính: Đường tô hiến thành 16m. - Trung tâm đắc địa: Nằm ngay lõi đô thị, chỉ 500m đến biển và quảng trường 2/4 khu vực kinh doanh & du lịch sôi động bậc nhất nha trang. Tặng kèm biệt thự sân vườn sẵn có tiện setup thành nhà hàng 5 sao, khách sạn, căn hộ cao cấp, siêu thị mini. - Giá bán: 276 tỷ (~280 triệu/m²) xứng tầm vị trí kim cương giữa lòng thành phố. Liên hệ xem nhà Doanh 0933532593

Xem thêm

Liên hệ:

093 353 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Sân vườn

Vị trí bản đồ

276 tỷ

986 m²
279,92 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Tô Hiến Thành, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
ND

Nguyễn Ngọc Doanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Nhà 2 Mặt Tiền 986m² Đường Tô Hiến Thành Khu Du Lịch Trung Tâm Nha Trang - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.