Tin đăng đã hết hạn.

Bán khách sạn view biển triệu đô mặt tiền Phạm Văn Đồng Nha Trang 103 phòng giá 300 tỷ

Ngày đăng: 13/06/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán khách sạn view biển triệu đô mặt tiền Phạm Văn Đồng Nha Trang. - Giá chỉ: 300 tỷ | sở hữu ngay khách sạn 19 tầng 103 phòng đang kinh doanh cực tốt. - Thông tin chi tiết: Diện tích đất: 311m2 | Ngang: Hơn 18m | dài: Hơn 17m. Kết cấu: 19 tầng 103 phòng đạt tiêu chuẩn, đầy đủ giấy phép kinh doanh. Vị trí: Mặt tiền Phạm Văn Đồng tuyến đường ven biển sầm uất, xung quanh là các khách sạn 4 - 5 sao, khu du lịch cao cấp. Hiện trạng: Khách sạn đang hoạt động ổn định, doanh thu tốt, có thể tiếp tục vận hành hoặc cải tạo nâng cấp theo định hướng riêng. Lợi thế đầu tư: Vị trí kim cương ven biển Mặt tiền lớn, phong thủy tốt. Kết cấu sẵn có tiết kiệm chi phí xây mới. Pháp lý rõ ràng Sẵn sàng giao dịch. Khai thác hoặc chuyển nhượng sinh lời ngay! - Giá: 300 tỷ (có thương lượng trực tiếp chính chủ). - Thuế phí: Bên nào bên đó lo. - Liên Hệ: 0935861941

Xem thêm

Liên hệ:

093 586 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Xây mới

Vị trí bản đồ

300 tỷ

311 m²
964,63 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Phạm Văn Đồng, P. Vĩnh Hòa, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
KT

Khuyên Trần

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán khách sạn view biển triệu đô mặt tiền Phạm Văn Đồng Nha Trang 103 phòng giá 300 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.