Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà còn thấp hơn giá đất, hàng đầu tư gần biển mặt tiền đường Nguyễn Đình Chiểu

Ngày đăng: 08/06/2025

5.6
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhà còn thấp hơn giá đất, hàng đầu tư gần biển mặt tiền đường Nguyễn Đình Chiểu ngay dốc Đại Học Nha Trang - Diện tích : 281m² ( ngang 7m ) đất vuông vức - Đường rộng 16m có vĩa hè, hướng Tây Nam - Nhà hiện trạng 3 tầng 1 tum sân thượng ( móng với giấy phép xây dựng sẵn 6 tầng, có thể lên thêm tầng để kinh doanh ) - Có 20 phòng trọ cho thuê, 4 phòng gia đình + mặt bằng khai thác kinh doanh, cho thuê - Sổ hồng đất ODT 100%, ngay dốc đại học Nha Trang, tập trung sinh viên, cách biển bãi tắm Hòn Chồng chỉ có 600m... . Giá sale tốt, chưa tới 95triệu/m2 ( chẵn 26.5 tỷ ) . Liên hệ : 0978692931 gặp Nguyên - xem nhà và làm việc với chính chủ

Xem thêm

Liên hệ:

097 869 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà còn thấp hơn giá đất, hàng đầu tư gần biển mặt tiền đường Nguyễn Đình Chiểu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.