Tin đăng đã hết hạn.

NHÀ MẶT TIỀN ĐƯỜNG QUANG TRUNG - 40,3 tỷ (ngay vòng xoay)

Ngày đăng: 04/06/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhà mặt tiền đường Quang Trung - 40,3 tỷ (ngay vòng xoay). ------ * Hiện trạng. Nằm ngay trung tâm thành phố, vô cùng sầm uất và ra biển tầm 8p đi bộ (cách biển Trần Phú: Hơn 500m). Nhà 3 tầng và đã hoàn công trên sổ bài bản. Thuộc TTTP Nha Trang, nên full tiện ích: Gần khu đô thị, bệnh viện, trường học, siêu thị, khu vui chơi giải trí, hotel... Khu dân cư văn minh thiện và an ninh. ------ Vị trí: Quang Trung, Phường Vạn Thắng, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa. Diện tích: 126m² (đất ở đô thị). Ngang lô đất: 4,5m Hướng: Đông Nam. Nhà cách: + Bãi biển Trần Phú: 600m. + Sân bay Cam Ranh: 35km

Xem thêm

Liên hệ:

089 638 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m

Vị trí bản đồ

40,3 tỷ

126 m²
319,84 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Quang Trung, P. Vạn Thắng, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
HT

Hoàng Đức Trung

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết NHÀ MẶT TIỀN ĐƯỜNG QUANG TRUNG - 40,3 tỷ (ngay vòng xoay) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.