Tin đăng đã hết hạn.

GIÁ 2ty870- Bán nhà cấp 4 hẻm Phước Long - cách đường chính Phước Long 6 căn - diện tích 66,6m2

Ngày đăng: 08/06/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

GIÁ 2ty870- Bán nhà cấp 4 hẻm Phước Long - cách đường chính lớn Phước Long 6 căn nhà- hẻm thông quy hoạch đường lớn- diện tích 66,6m2 Diện tích: 66.6m2 full đất ở thị. Ngang 3,8m Vị trí: Cách đường Phước Long chỉ 50m. Cách ubnd , công an chỉ 100m. Cách chợ bình tân, trường học mầm non cấp 1,2. Bệnh viện tâm trí chỉ 500m - Tương lai quy hoạch đường lớn Hướng đông Khu dân cư an ninh thoang thoát Giá bán chỉ 2ty870 thương lượng HniV Trâm 0979944488

Xem thêm

Liên hệ:

097 994 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Hướng ban công Đông

Vị trí bản đồ

2,88 tỷ

2 PN, 1 WC
66.6 m²
43,24 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Đông
Địa chỉ
Khu đô thị mới Phước Long, P. Phước Long, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
TB

Trâm Bđs

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết GIÁ 2ty870- Bán nhà cấp 4 hẻm Phước Long - cách đường chính Phước Long 6 căn - diện tích 66,6m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.