Tin đăng đã hết hạn.

Bán khách sạn mặt tiền Thích Quảng Đức Phước Long A DT 102m2 đường 20m có phòng cháy chữa cháy

Ngày đăng: 06/06/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Cần chuyển nhượng khách sạn đang kinh doanh đã hoàn tất PCCC cơ bản. Khu đô thị Phước Long A, mặt đường Thích Quảng Đức, khu vực sầm uất, giao thông thuận tiện. Thông tin khách sạn cross. - Diện tích sổ: 102.5m² (ngang 5m, vuông vắn). - Diện tích xây dựng: 80m². - Diện tích sàn: 262.6m². - Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu, gồm 17 phòng đang kinh doanh căn hộ. - Trang bị: Có thang máy tiện lợi. - Hướng: Tây Nam. - Pháp lý: Đã hoàn tất phòng cháy chữa cháy. Thiếu lối thoát hiểm thứ 2. Giá chuyển nhượng: 9.5 tỷ (có thương lượng). Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết: 0979082410 gặp e Phượng xem nhà.

Xem thêm

Liên hệ:

097 908 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

9,5 tỷ

102.5 m²
92,68 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Khu đô thị mới Phước Long, P. Phước Long, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
0

0979082410

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán khách sạn mặt tiền Thích Quảng Đức Phước Long A DT 102m2 đường 20m có phòng cháy chữa cháy - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.