Tin đăng đã hết hạn.

[ 2 mặt tiền, Nhà 4 tầng Hoàng Văn Thụ _ ngang 9,5m ] cách biển Trần Phú : 600m Giá : 29,5 tỷ

Ngày đăng: 27/05/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

[ 2 mặt tiền, Nhà 4 tầng Hoàng Văn Thụ _ ngang 9,5m ] cách biển Trần Phú : 600m Giá : 29,5 tỷ ____ Nhà 3 tầng 1 tum ( đã hoàn công ) + 10pn/ 10wc / pk... + tầng thượng Nuôi Yến có sản lượng 12kg / năm Diện tích : gần 197m² ( odt ) Ngang : 9,5m // ( hướng Tây Bắc ) Ô tô vi vu : 14m Khu vực : Hoàng Văn Thụ, P Vạn Thắng, tp Nha Trang, tỉnh Khánh Hoà Cách Sân Bay Cam Ranh : 38km

Xem thêm

Liên hệ:

090 209 ****

Vị trí bản đồ

29,5 tỷ

197 m²
149,75 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết [ 2 mặt tiền, Nhà 4 tầng Hoàng Văn Thụ _ ngang 9,5m ] cách biển Trần Phú : 600m Giá : 29,5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.