Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 6 tầng có thang máy đường Yersin trung tâm Nha Trang gần biển Trần Phú 111.1m2 24tỷ600tr

Ngày đăng: 15/05/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Bán nhà 6 tầng trung tâm thành phố Nha Trang mặt tiền đường Yersin giá 24,6 tỷ. Sổ hoàn công.
- Cách biển trần phú chỉ vài trăm mét.
- Nhà có thang máy - 2p ra Biển.
- Diện tích đất: 111,1m2 ngang 5m. Gồm 17 phòng.
Hướng Nam.
- Diện tích xây dựng 111,1m2 diện tích sàn 666,6m2.
- Đường chính rộng 20m kinh doanh sầm uất.
Tầng trệt Đang cho thuê kinh doanh cửa hàng ăn.
Giá bán chỉ: 220tr/m2 - thương lượng.
Lh: 0911 593 256 em Thịnh nhận ký gửi nhà đất.

Xem thêm

Liên hệ:

091 159 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Nam
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 6 tầng có thang máy đường Yersin trung tâm Nha Trang gần biển Trần Phú 111.1m2 24tỷ600tr - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.