Tin đăng đã hết hạn.

Khách cần bán gấp căn nhà phố kinh doanh vị trí rất đẹp, mặt tiền đường Quang Trung ngay vòng xoay

Ngày đăng: 04/05/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Khách cần bán gấp căn nhà phố kinh doanh vị trí rất đẹp, mặt tiền đường Quang Trung ngay vòng xoay lớn, chỉ có 130 triệu/m2
- Diện tích : 148.5m2 ( ngang 4.2m ), đất vuông vức
- Đường lớn rộng 20m có vĩa hè, nhà hướng Đông Nam
- Có nhà 2 tầng, sau lưng giáp hẽm 2m rất thoáng, vị trí ngay vòng xoay lớn Yersin & Lý Thánh Tôn & Quang Trung..
- Sổ hồng chính chủ đã hoàn công, cần bán nên để giá rất tốt so với thị trường đang giao dịch ( thị trường 200-250 triệu/m2 ), cần ra nhanh nên giá mong muốn chỉ 130 triệu/m2
. Giá chốt bán : 19.3 tỷ
. Liên hệ : 0978.692.931 gặp Nguyên - biết thêm thông tin và làm việc chính chủ

Xem thêm

Liên hệ:

097 869 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,2m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Khách cần bán gấp căn nhà phố kinh doanh vị trí rất đẹp, mặt tiền đường Quang Trung ngay vòng xoay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.