Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tặng nhà mặt tiền Đặng Huy Trứ 112m2 gần Tô Hiệu giá 6,7 tỷ

Ngày đăng: 03/05/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

ĐẤT TẶNG NHÀ C4 MẶT TIỀN ĐƯỜNG ĐẶNG HUY TRỨ GIÁ ĐẦU TƯ.
- Vị Trí Thuận tiện: Cách Biển 500m, Nằm cạnh khu đô thị Mipecco, Gần chợ trường học, Bệnh Viện Vinmec
- Đường rộng 16m
- Diện Tích :112,2M2 Ngang 5m
- Nhà có 3pn ,2 wc
- Thích hợp xây căn hộ , kinh doanh
- Giá chỉ 6,7 tỷ (59,7triệu/m2) Rẻ hơn khu vực rất nhiều

Liên Hệ : 0906505668 gặp Linh

Xem thêm

Liên hệ:

090 650 ****

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tặng nhà mặt tiền Đặng Huy Trứ 112m2 gần Tô Hiệu giá 6,7 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.