Tin đăng đã hết hạn.

Bán Nhà 2 Tầng Mặt Tiền Thái Nguyên Nha Trang

Ngày đăng: 21/04/2025

4.4
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Chủ cần bán nhanh giảm ngay 5 tỷ
Bán nhà mặt tiền đường Thái Nguyên ngang 11m
- 4022 ngang 11m ặ ề đườ á ê - .nhà 2 tầng
- , trục đường chính phù hợp mở showroom, gara , nhà hàng , quán cafe.....
- Đườ Thái Nguyên ộ 25 trục chính tp Nha Trang thông thẳng tháp Trầm Hương.
- Hiện đang cho thuê thu nhập tốt, ưu tiên khách tiếp tục hợp đồng thuê.
- giảm chỉ còn: 105 tỷ.

Xem thêm

Liên hệ:

078 669 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 11m

Vị trí bản đồ

105 tỷ

402.4 m²
260,93 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Nhà 2 Tầng Mặt Tiền Thái Nguyên Nha Trang - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.