Tin đăng đã hết hạn.

Nhà vườn Khánh Phú chốn đi về bình yên, nở hậu tài lộc, giá chỉ 739 triệu

Ngày đăng: 10/04/2025

6.5
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng
Tìm về chốn bình yên, lãng mạn tại Nha Trang với căn nhà vườn Khánh Phú siêu hấp dẫn!
Diện tích rộng rãi 271.9m2, full thổ cư, mặt tiền 9.3m nở hậu, đảm bảo tài lộc cứ thế mà sinh sôi.
Nhà hai mặt tiền đường nhựa rộng 8m, quy hoạch mở rộng 10m, ô tô đậu thoải mái.
Thiết kế nhà vườn đầy đủ tiện nghi với phòng khách, phòng ngủ, phòng ăn và bếp.
Sân vườn trước sau rộng rãi, tha hồ trồng cây, nuôi cá, tạo cảnh quan xanh mát, hoặc đơn giản là làm vài ba ly lai rai cùng bạn bè.
Vị trí đắc địa cách Uỷ ban xã Khánh Phú chỉ 3 phút xe máy, khu dân cư hiện hữu, cạnh nhà văn hoá thôn và trường mầm non. Xung quanh là các villa, nhà vườn, biệt thự sang trọng, gần KDL Sinh thái YangBay, Đá Bàn, Suối Mơ...
Giá chỉ 739 triệu (bao thuế phí sang tên). Quá rẻ cho một không gian sống lý tưởng, vừa có thể an cư lạc nghiệp, vừa có nơi nghỉ dưỡng cuối tuần, lại có thêm thu nhập từ việc cho thuê.
Liên hệ ngay 0328170469 để biết thêm thông tin chi tiết và sở hữu cơ hội có một không hai này!
Xem thêm

Liên hệ:

032 817 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9,3m
Chiều sâu 29,24m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Tiện ích Sân vườn
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

739 tỷ

1 PN
271.9 m²
2,72 tỷ/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
1
Địa chỉ
Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
BH

Bất Động Sản Nha Trang Khánh Hòa

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà vườn Khánh Phú chốn đi về bình yên, nở hậu tài lộc, giá chỉ 739 triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.