Tin đăng đã hết hạn.

Tòa căn hộ siêu đẹp - trung tâm thành phố - tạo dòng tiền kinh doanh cực tốt

Ngày đăng: 26/03/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Bán tòa căn hộ trung tâm thành phố tạo dòng tiền kinh doanh cực tốt.
Diện tích: 96,7m2 (ngang 4,7m dài 20,5m).
Hướng: Đông Nam mát mẻ tài lộc.
Thiết kế: 8 tầng (1 tầng hầm, 1 mặt bằng cafe, 12 căn hộ rất đẹp, phong cách hiện đại).
Đường rộng: 18m, nằm trên con đường Vân Đồn huyết mạch, kết nối nhiều tuyến đường lớn (gần ngã 4), sầm uất ẩm thực phố tây, phố hàn, cách biển và trung tâm quảng trường Nha Trang, tháp Trầm Hương chỉ 800m.
Tiện ích bán kính 500m: Không thiếu thứ gì.
Tòa căn hộ 8 tầng new 100% chưa khai thác vận hành, dùng hệ thống nước năng lượng mặt trời rất tiết kiệm điện, có máy phát điện ở tầng hầm.
Ks gồm 1 tầng hầm để xe, 1 tầng kinh doanh cà phê, 2 tầng kinh doanh spa hoặc cửa hàng quần áo có lối đi riêng biệt, và 12 căn hộ mini có máy giặt, bếp,
Cho thuê dòng tiền 60tr/tháng.
Giá bán: 29,5 tỷ (thương lượng).
Thuế phí: Bên nào nấy lo.
0986832279 em Chiến (LVCC).

Xem thêm

Liên hệ:

098 683 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,7m
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

29,5 tỷ

96.7 m²
305,07 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Tòa căn hộ siêu đẹp - trung tâm thành phố - tạo dòng tiền kinh doanh cực tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.