Tin đăng đã hết hạn.

Bán khách sạn 4* sát biển đường Trần Phú, Nha Trang, 180 phòng, dòng tiền khủng, 600m2 (12x50)

Ngày đăng: 18/03/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán khách sạn 4 sao mặt biển Trần Phú Nha Trang.
Vị trí kim cương Dòng tiền du lịch cực khủng.
- Nằm ngay mặt tiền Trần Phú, cung đường biển đẹp nhất Nha Trang, nơi tập trung đông đảo du khách trong và ngoài nước. Diện tích 600m2, mặt tiền 12m.
- Khu vực sầm uất, liền kề các điểm du lịch nổi tiếng, dễ dàng khai thác khách quanh năm.
- Thông tin khách sạn:
- Tiêu chuẩn: 4 sao.
- Quy mô: 180 phòng cao cấp, thiết kế hiện đại.
- Pháp lý: Pháp lý minh bạch.
- Tiện ích: Nhà hàng, hồ bơi, gym, spa, bãi đỗ xe rộng rãi.
- Công suất khai thác cao, dòng tiền ổn định sinh lời ngay khi vận hành!

- Giá bán: 550 tỷ (có thương lượng).
- Cơ hội đầu tư hiếm có!
- Liên hệ ngay: 0915800832.

Xem thêm

Liên hệ:

091 580 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

550 tỷ

600 m²
916,67 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán khách sạn 4* sát biển đường Trần Phú, Nha Trang, 180 phòng, dòng tiền khủng, 600m2 (12x50) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.