Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự Vĩnh Điềm Trung Diện tích 296m2, mặt tiền 16m, nội thất đỉnh, hồ bơi riêng, giá chỉ 28 tỷ

Ngày đăng: 31/03/2025

6.1
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng
Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn biệt thự sang trọng bậc nhất tại khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, Nha Trang
Diện tích đất rộng lớn 296m2, mặt tiền 16m, sâu 18.5m, diện tích sàn lên đến 396m2, căn biệt thự này hứa hẹn mang đến một không gian sống đẳng cấp và tiện nghi.
Hướng Đông Bắc đón ánh bình minh mỗi ngày.
Thiết kế hiện đại với hồ bơi riêng, phòng gym tại gia, sân đỗ ô tô rộng rãi, 4 phòng ngủ và 6 WC, đảm bảo sự thoải mái cho cả gia đình.
Nội thất cao cấp, pháp lý chuẩn chỉnh, đã hoàn công.
Đường nhựa rộng 9.5m, giao thông thuận tiện.
Giá bán 28 tỷ.
Liên hệ ngay Mr. Tín qua số điện thoại 0905185021 hoặc 0357533545 để biết thêm thông tin chi tiết và sở hữu căn biệt thự mơ ước này
Xem thêm

Liên hệ:

090 518 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 16m
Chiều sâu 18,5m

Vị trí bản đồ

28 tỷ

4 PN
296 m²
94,59 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 4 ô tô tránh (9 - 11m)
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Vĩnh Điềm Trung, X. Vĩnh Ngọc, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
TN

Tin Bds Nhatrang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự Vĩnh Điềm Trung Diện tích 296m2, mặt tiền 16m, nội thất đỉnh, hồ bơi riêng, giá chỉ 28 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.