Tin đăng đã hết hạn.

Bán NR siêu hot, Tuệ Tĩnh, Lộc Thọ, Nha Trang, 89 triệu/m2, 600m2

Ngày đăng: 18/03/2025

4.5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Khám phá NR cực chất ngay ở Tuệ Tĩnh, p Lộc Thọ, Nha Trang! Với diện tích 600m2, 7 tầng hoành tráng, 12PN và 12WC, chỗ này quá đã cho cuộc sống năng động. Nội thất đầy đủ, chỉ việc dọn vào ở liền! Ngõ trước rộng 7m, thuận tiện cho xe cộ qua lại. Pháp lý đầy đủ, yên tâm về giấy tờ.

Địa điểm tiện ích xung quanh:
+ Bệnh viện đa khoa tỉnh Khánh Hòa
+ Công viên Tuệ Tĩnh
+ Siêu thị Winmart Vincom Trần Phú Nha Trang

Liên hệ ngay Nguyễn Anh Đức qua số 0982127599 để biết thêm chi tiết!

Xem thêm

Liên hệ:

098 212 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

53,4 tỷ

600 m²
89 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán NR siêu hot, Tuệ Tĩnh, Lộc Thọ, Nha Trang, 89 triệu/m2, 600m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.