Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán căn góc sát biển - 2 mặt tiền đường gần Sceniabay, giá chỉ 130tr/m2

Ngày đăng: 28/02/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Cần bán căn góc sát biển - 2 mặt tiền đường Phan Phù Tiên, gần Sceniabay, giá chỉ 130tr/m2
- Diện tích : 111m ( ngang 8.7m ), thực tế 114m2
- Có nhà trên đất đang cho thuê, cách biển chỉ 400m, đi bộ chỉ 3p ra biển...
. Giá bán 14.4 tỷ ( chỉ bớt lộc )
. Liên hệ: 0978.692.931 gặp Nguyên

Xem thêm

Liên hệ:

097 869 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8,7m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán căn góc sát biển - 2 mặt tiền đường gần Sceniabay, giá chỉ 130tr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.