Tin đăng đã hết hạn.

Bán Nhà khu Tái định cư Hà Quang 2 Đối diện công Viên, 48m2, 4.1 tỷ | Giảm giá 700tr bán gấp

Ngày đăng: 07/02/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/7

Diện tích: 48m2 ; ngang 4m ; dài 12m
Đường: 12m
Hướng: Chính Bắc
Công năng: phòng khách, bếp, 3PN , 2WC
Nhà đối diện công viên, cách Lê Hồng Phong 200m, cách biển 1,5km
Tiện ích bán kính: 500m có đủ
Giá: 4,1tỷ ( còn bớt) , chủ sẽ bao hoàn công ( giá cũ 4,8tỷ)
-----
Hiện tại Em Dũng còn rất nhiều nguồn hàng chất lượng giá tốt và có thể đầu tư !
Nếu anh chị đang có tiền cần đầu tư hoặc mua bán bất động sản tại Nha Trang mà không biết mua ở đâu hoặc bán như thế nào nhanh thì gọi ngay cho em Dũng nhé.
Với đội ngũ môi giới có tâm và chuyên nghiệp tại Nha Trang sẵn sàng hỗ trợ anh chị ạ!
Anh chị có thể tìm kiếm bất kể thông tin cá nhân nào của Em Dũng trên mạng xã hội để kiểm chứng. Thanks
"Khuất Anh Dũng"

Xem thêm

Liên hệ:

086 966 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Hướng ban công Bắc

Vị trí bản đồ

4,1 tỷ

3 PN, 2 WC
48 m²
85,42 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị Lê Hồng Phong II (Hà Quang 2), Đ. Lê Hồng Phong, P. Phước Hải, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
KD

Khuất Anh Dũng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Nhà khu Tái định cư Hà Quang 2 Đối diện công Viên, 48m2, 4.1 tỷ | Giảm giá 700tr bán gấp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.